roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

*** ประกาศ (เจ้าค๊า) เรื่องปิดปรับปรุงระบบหลังบ้าน ค่ะ*** (687 อ่าน)

20 ต.ค. 2552 11:35

ประกาศ ประกาศ
ถึงลูกค้าทุกท่านค่ะ ช่วงนี้ทางเว็บผู้ให้บริการ
มีการปิดระบบหลังบ้าน เพื่อทำการปรับปรุงระบบสินค้า
จึงทำให้ไม่สามารถลงรายละเอียดของสินค้าได้
หากลูกค้าท่านใดสนใจสินค้าที่ยังไม่มีรายละเอียด
สามารถสอบถามได้ทุกช่องทางค่ะ

1.  e-mail  :   info@welovestreetfashion.com,                               
                     welovestreetfashion@hotmail.com    

2.  post ที่ street bulletin ข้อความเข้าระบบ e-mail เช่นเดียวกันค่ะ  

3.  โทรสอบถามค่ะ  084 922 7428    

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกนะเจ้าค่ะ   

ขอบคุณมากค่ะ

roongsai (ตัวจริงเสียงจริง) แม้แต่เจ้าของเว็บก็ยังเข้าระบบไม่ได้  

58.8.151.250

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้