ดุษฎี

ดุษฎี

ผู้เยี่ยมชม

dutsy_one@hotmail.com

share (12531 อ่าน)

8 ก.ย. 2552 17:38

ซาหวัดดีคุณรุ้งสาย..เพื่อน WLS ทุกคนค่ะ
 เป็นคนนึงที่ชอบซื้อเสื้อผ้า ส่วนใหญ่ก้อเน้นที่ใส่สบาย
ใส่ทำงาน ไม่ซีเรียสอารายมากมาย บางทีก้อตามแฟชั่น ตามกระแส 
สวยบ้างไม่สวยบ้างก้อแล้วแต่คนชม

จนวันนึงได้มาเจอ WLS (อ่านหนังสือ Weekend) ก้อลองมาเปิด   
ดูไปดูมาสั่งซะหน่อย เลือกแบบที่ใส่สบาย และน่าจะเหมาะกับเรา 
lot แรกก้อมีคนชมเสื้อสวยดี ต่างๆนาๆ (รู้สึกภูมิใจอิอิ) 

ต่อมาจัดอีก 1 lot คราวนี้ก้อชมกันอีก แต่คราวนี้ถามเลยซื้อที่ไหน? ยังงัย?
ที่นี่ก้อเริ่มเมามันส์ สาธยายให้ฟังจนมีบางคนเริ่มสนใจ

** แต่ใครจะช้าหรือเร็วไม่สนใจ ตอนนี้เราขอสั่ง lot 3 ก่อนเพื่อนเร้ยยย กลัวพลาด    

บอกตามตรงนะคะไม่ค่อยจะสั่งของ ผ่าน web เท่าไหร่ กลัวโดนหลอก
แต่มั่นจัย WLS งัยมะรุ ถึงกล้าสั่ง แต่ก่อนกะว่า เดือน 2 เดือน ค่อยสั่ง
ตอนนี้รอไม่ได้แล้ว คุณรุ้งสายนำ collection ใหม่ๆมาต้องรีบดูแล้วสั่งให้ไวเร้ยยย

ก้อกลายว่า คงจะเปงลูกค้า WLS ไปอีกนานนนนน..แน่นอนคร่า 

222.123.95.133

ดุษฎี

ดุษฎี

ผู้เยี่ยมชม

dutsy_one@hotmail.com

welovestreetfashion

ผู้ดูแล

info@welovestreetfashion.com

9 ก.ย. 2552 09:41 #1

ซาบซึ้งและตื้นตันสุดๆ อ่ะคะ      

สั่ง lot ที่ 3 แว้ววววว  ปลื้มๆๆๆๆ

แต่เว็บนี้อาจจะทำงานช้าไปหน่อย ไม่เร็วเหมือนเว็บอื่น เพราะทำคนเดียว (จิงจิ๊ง) อ่ะค่ะ   

ถ้า update สินค้าไม่ค่อยไว ก็อย่าเพิ่งหนีไปไหนนะคะ  (นู๋ทำไม่ทัน มันหลายขั้นตอนมากๆๆ  )

แต่ก็ตั้งใจจิงๆๆค่ะ    

และก็ตั้งใจชักชวนให้คุณฝน ใส่กระโปรงหรือเดรสให้ได้  (เห็นค่าหน้าค่าตาแล้ว ใส่สวยแน่นอน คอนเฟิร์ม!!!!)  

ขอบคุณอีกหลายๆๆ ครั้งคะ........    (อย่าลืม...โพสต์รูปอวดพวกเราชาว WLS นะคะ    )

58.8.160.12

ผู้ดูแล

info@welovestreetfashion.com

ผู้เยี่ยมชม

krittiwit@gmail.com

23 ก.ย. 2552 16:38 #2

ขออนุญาตแนะนำเว็บจ้า ถ้าไม่ถูกใจก็ลบได้เลยนะ
เสื้อผ้าแฟชั่น
แฟชั่นเสื้อผ้า
เสื้อผ้าเกาหลี
แฟชั่นเกาหลี
เสื้อผ้าแฟชั่นเกาหลี
เสื้อผ้าคนอ้วน
ชุดเดรส
ชุดแซก
ชุดราตรี
เดรสน่ารัก
เดรส
dress
แซก
แฟชั่นเสื้อผ้าคนอ้วน
ชุดทำงานคนอ้วน
ชุดคนอ้วน
ชุดราตรีสั้น
ชุดราตรียาว
ชุดราตรีคนอ้วน
ชุดทำงาน
แฟชั่นชุดทำงาน
work and travel usa
work & travel usa
work & travel
work and travel
higher education

58.8.168.230

ผู้เยี่ยมชม

krittiwit@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้