Ornoi

Ornoi

ผู้เยี่ยมชม

ornoi@hotmail.com

Ornoi Order (846 อ่าน)

25 ก.ค. 2552 05:05

ตกลงๆ ให้เค้าหมดทั้งสามตัวเรยยนะคร้า

อิอิ ใส่ไม่สวยไม่เป็นรายค่ะ ไม่ว่าไม่บ่นไม่ทำให้เสียชื่อ

รับรอง ขออย่างเดี่ยว มีไว้ในครอบครอง อิอิ 

นะน้า นะค้า   

อ้อค่ะ

110.164.0.39

Ornoi

Ornoi

ผู้เยี่ยมชม

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

25 ก.ค. 2552 11:22 #1

แง่ว.......แป่ว.......    พลังช้างสารมากเลยคุณอ้อ จะเอาอะไรมาฉุดดีหนอ....
คงจะต้องขอตามใจคนสวยคนนี้แล้วอ่ะ น่ารักมากอ่ะขอบอก
แบบว่ามาเป็นนางแบบกิตติมศักดิ์ให้หน่อยได้มั้ยอ่า แต่ไม่มีตังค์จ้างนะค๊า!!!! 

เอาเป็นว่าสินค้า 3 ชิ้นนี้ รุ้งสายจองไว้ให้ก่อนเน๊อ.....วันที่ 27 ที่จะโอนเงินค่อยว่ากันใหม่
ว่าแต่ถามจริงๆๆ เถอะค่ะ เวลาที่โพสต์นี่มันตอนตีห้าจริงๆ เหรอค่ะ??? 
powerpuffgirl เจิงๆๆ

roongsai in chiangmai jao....

112.142.4.130

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

Ornoi

Ornoi

ผู้เยี่ยมชม

25 ก.ค. 2552 17:46 #2

=ลลลั้ลลา

เย้ๆๆ   น่ารักที่สู๊ดดดเรยยค่ะ คุงรุ้งสาย  

ครือว่าจิงจิงแร้ว เค้าเพิ่งเลิกงานตอน ตีสามอ่ะ อิอิ เปนผุหญิงกลางคืนคะ 555   

ประจำการอยู่หนามบินสุวรรณค่ะ อยู่ การบินลาว เอ้ย ไทย เป็นกราวค่ะ อิอิ 

พอกลับบ้านก็เปิด Welovestreetfashion เรย ไม่หลับไม่นอน ดูๆๆๆๆทุกชุดจนตาค้างทีเดียวค่ะ

ก็มันสวยจนตาลายเลือกไม่ถูกค่ะ นี่ก็ว่าจะอยากได้อีกตั้งหลายตัวแต่ก็จ้นจน 55  

ได้ข่าวว่ามีสินค้าแอบเม้มอีกเยอะนินา คึคึ  อยากได้ๆๆๆ

(ระหว่างที่เขียนก็ดูสินค้าไปเรื่อยๆ สงสัยจะได้เพิ่มค่ะ) 

เอาอย่างงิ ครือว่ายังมีสิ่งที่อยากได้แต่ไม่มีให้ใส่รถเข็นอ่ะ

1. เข็มขัดที่เข้าชุดกระโปรงที่สั่งอ่ะคะ แอบเห็นที่นางแบบใส่ในหน้า Home รูปที่เป็นลิ้งค์ของ
      new collection อ่ะคะ ชอบทั้งชุดเลยค่ะ(เลยแอบคิดไปว่าตัวเองใส่ต้องสวยเหมือนนางแบบแน่เรยย )
      เข็มขัดก็สวยค่ะ หรือว่ามีเส้นไหนแนะนำมั้ยคะ
     เอาแบบที่เข้ากะชุดที่ซื้อไปได้แล้วก็เข้ากะชุดเดรสหวานๆ ได้ด้วย (ดูขอมากไปป่ะเนี่ย)

2. พอเข้าไปดูข้างใน new collection ก็พบว่าเสื้อโค๊ทที่ใส่ทับเดรสแดงลายสก๊อต สวยมากคร๊า 
     มีให้ใส่รถเข็นป่ะคะ คึคึ

3. อืมม เดรส-กระโปรง แดงลายสก๊อตเนี่ย มีคนสั่งยังคะ ถ้าไม่มี อืมๆ
    จะซื้อดีมั้ยน้า อืมๆๆๆๆ ยังลังเลง่ะ 

ที่เพิ่มอีกสามอย่างนี้ ถ้ามีก็ขอจองเรยนะคร้า แบบว่าๆ จาได้โอนทีเดียว เหอๆ   ประหยัดค่าขนส่งด้วยง่ะ

เอาเป็นว่า เหมาหมดทั้งร้านเลยละกัน  โฮ้ๆๆๆ ล้อเล่นนน 

ปล. อยากเป็นนางแบบมากกกกค้า
       แต่ว่าไม่อยากทำร้านเค้าเสียชื่อง่ะ แบบว่าหน้าบานน ไม่มีจมูก ตา ปาก แก้ม 
       ที่สวยและเก๋เหมือนนางแบบของทางร้านนี่สิคะ กลุ๊มม กลุ้มค่ะ
       5555  แต่ว่าจะใส่ของที่ได้ ไปอวดเพื่อนแน่นอนค้ารับรอง เพื่อนๆ ต้องกรี๊สสส คิคิ มีฟามสุขค่ะ 

ขออีก ปล. นะ 

อยู่เชียงใหม่หรอคะ เที่ยวไหนหรอ เฮาก็เปนคนเจียงใหม่เน้อ อิอิ   have a nice trip kab

110.164.14.181

Ornoi

Ornoi

ผู้เยี่ยมชม

Ornoi

Ornoi

ผู้เยี่ยมชม

26 ก.ค. 2552 12:41 #3

ยังมะมาตอบเยย 

จะมีมั๊ยน้า อยากรู้ๆๆๆๆ 

61.19.228.142

Ornoi

Ornoi

ผู้เยี่ยมชม

welovestreetfashion

ผู้ดูแล

26 ก.ค. 2552 19:41 #4

คุณอ้อขา........  คุณช่างเป็นสาวที่สุดพลังอะรัยเฉกเช่นนี้
เป็นสาว underground นี่เองถึงได้ grunge ขนาดนี้  ยินดีมั่กๆๆๆ ที่ได้คนสวยเป็นลูกค้า.....  
ได้ยินมาไม่ผิดฮ่ะ ตอนนี้เดี๊ยนแอ่วเหนืออยู่ เมื่อวานอยู่เชียงใหม่ก็จิง แต่วันนี้สิงอยู่ที่ลำปางแล้วเจ๊า... (รู้งี้ถามที่เที่ยวกะสาวเจียงใหม่ก่อนก็ดีหนอ......)
ระหว่างเที่ยวก็เช็คเมล์บนมือถือตลอด ก็เห็นข้อความ แต่ก็มิอาจตอบได้ เพราะคงพิมพ์มือหงิกๆๆๆๆๆ  เป็นแน่แท้
วันนี้มาตอบแล้วจ้า
ข้อที่1.  เรื่องเข็มขัดที่ใส่กับ dress boho ที่คุณอ้อสั่ง มันไม่มีทางหวานไปได้ค่ะ แม้แต่นิดเดียว เผอิญเดี้ยนมันชอบอะไรที่มันไม่ค่อยเข้ากันอ่ะค๊า เลยหยิบมา mix กัน
คือเข็มขัดเส้นนี้มันเด็กแนว แบบ street และแถมเถื่อนนิดๆๆ อีกต่างหาก  และที่สำคัญสภาพมันกรำศึกหนักอยู่ค่ะ มันไม่เหมาะกับสาวสวยหวานอมเปรี้ยวแบบคุณอ้ออะน๊า (แอบดู hi5 มาแว้ว)
จริงๆ เส้นนี้ก็ขายอยู่ค่ะ http://www.welovestreetfashion.com/product_3206_29982_TH.html2      แต่ก็ไม่แนะนำอ่ะฮ้า   (อย่าว่าไม่อยากขายของเลยนะคะ)

ข้อที่ 2-3   น้องเสื้อโค้ทกับ dress ลายสก๊อต มัน gone แล้วค่ะ ขายไปแว้ววววววววว เมื่อวันศุกร์นี้เองอ่ะ  ต้องขอประทานโทดมากๆๆ นะค๊า... 

เรื่องเข็มขัดที่เข้ากันกับชุด dress ที่สั่งขอติดไว้ก่อนนะค๊า เพราะว่าที่เอาลงในหมวด accessories ส่วนใหญ่จะออกแนวแมนๆๆ อ่ะคะ ไม่ค่อยหวานเท่าไหร่
ถ้าที่มีบนเว็บอยู่แล้วก็จะมีแค่เส้นนี้ที่จะออกแนว vintage http://www.welovestreetfashion.com/product_3206_29985_TH.html2    แต่ก็ไม่เหมาะกับชุดเท่าไหร่

แต่ บ่ต้องห่วงเน้อ เฮามีของเยอะจ๊าดนัก กลับถึงกรุงเทพปุ๊บจะถ่ายรูปเฉพาะกิจ post  บน webboard ของสองเราแห่งนี้ ให้เลือกเลยในทันที โอม่ะคะ
อ่ะๆๆๆ....อย่าเพิ่งโอนเงินค่ะ รอดูเข็มขัดก่อน    จะได้ส่งทีเดียว  555555555

เหนื่อย....เรื่องเป็นนางแบบสงสัยเราต้องตกลงกันหลังไมค์แว้วล่ะค๊า....(เพราะถ้าคุณอ้อไม่สวยเนี่ย เดี๊ยนไม่รู้จะเรียกว่าตัวเองหน้าตาเป็นอย่างไรเลยละ)

117.47.122.201

ผู้ดูแล

Ornoi

Ornoi

ผู้เยี่ยมชม

27 ก.ค. 2552 01:10 #6

ง้าๆๆๆๆ ไม่เปงรายค่ะ   ฮือๆ

ทำไมนะเรา อยากสวยแต่ไม่ได้สวยกะเค้าซักที  

อยากได้มากอ่ะคะ เสื้อโค๊ทตัวนั้นอ่ะ จะมีอีกป่ะค้า แบบเดียวกันนี้ ปกแบบนี้ สีแบบนี ความยาวเท่านี้

แขนทรงนี้ อ่ะค่ะ   หมายความว่าตัวเดิมมีอีกสักตัวมั้ยคะ งือๆ

เฮ้อ จิงๆ แว้วก็ไม่เป็นไรก็ได้นะคะ เอาเป็นว่าเค้าจาโอนเงินให้ตัวเองก่อนน้า 

แหะๆ  กัวจาพลาดอีก 1290+30+10+10 (เอาแบบประหยัดสุดๆค่ะ ช้าๆก็ไม่เป็นไร คึคึ )

today นะค๊า   แต่ว่าๆ คุงรุ้งสายยังไม่ต้องส่งของมาก็ได้ค้า  

รอคุงกลับมาโพสเสื้อโค๊ทตัวเดิม(ยังบังคับและยืนยัน ) (จะเอาที่ไหนมาให้เนี่ย 5555)

และเข็มขัดสวยๆ ที่นี่ให้เค้าน้ำลายหกก่องก็ได้ค่ะ

เผื่อจะได้อีกนุนุ 

อ้อยย ง่วงแย้วไปนอนละนะค้า  ราตรีสวัสดิ์ฮับ

110.49.178.252

Ornoi

Ornoi

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

28 ก.ค. 2552 20:13 #7

กลับมาแย้ว!!! สด ๆ ร้อนๆ  ถึงปุ๊บ..ก็เปิดคอมตอบคุงอ้อคนแรกล๊า (ตะบึงฮ่อ.. รวดเดียวจบ..แบบเหนื่อยโคด)
คุณอ้อ โอนเงินมาแล้วใช่ก๊า มันมียอดเงินเข้าเช้านี้อ่ะค่ะ จำนวนมัน....คลับคล้ายคลับคลา...  
แต่ไม่มีการระบุว่าเป็นเงินผู้ใด ใครโอนเงินมาเช้านี้กันน๊า... ยกมือขึ้น แสดงตัวด่วน!!!  

อยากได้เสื้อโค๊ทยีนส์ จะไปพยายามหาให้ใหม่ ให้ได้ใกล้เคียงที่สุด และเร็วที่สุด แต่ยังไม่รับปากนะค๊า (หุหุ)
(แต่ขอบอกว่าน่าจะย๊ากส์อ่ะค่ะ)  ลูกค้าใจร้ายจัง....เราก็บอกแล้วว่าแต่ละแบบมีเพียง 1 ชิ้นเท่านั้น!!! ไม่เชื่อเรา

บ่ายๆๆ วันพรุ่งนี้ (พุธ) ถ่ายรูปเข็มขัดให้ดูนะคะ แต่ต้องเลือก ต้องหาของก่อน
เพราะช่วงเช้าต้องส่งสินค้าให้ลูกค้าหลายรายเลยทีเดียว  อย่างอนกันนะค๊า ที่ทำอะไรช้าไม่ได้ดั่งใจ แฮ่ๆๆๆ 

ขอบคุณผู้มีอุปการะคุณอีกครั้งเจ๊า  

58.8.233.32

ผู้ดูแล

Ornoi

Ornoi

ผู้เยี่ยมชม

29 ก.ค. 2552 00:41 #8

นู๋ค่ะ! 
5555 ครือว่า จาโอนวันที่ 27 ก็จิงค่ะ แต่ทำนั่นนี่ๆๆๆ เลยไปกดโอนตอน 5 ทุ่ม 
ตู้ก็เรยบอกกลับมาว่า รับโอนต่างธนาคารถึง 3 ทุ่มย่ะ   แปวๆๆ 
แหะๆ ตื่นมาเรยวิ่งแจ้นไปตู้แต่เช้าค่ะ 
รายละเอียดก็ 1340 บาท เวลา 08:22 KTBA S1a9361 จาก นงนภัส แสงฤทธิ์ คร่า 
อิอิ

ไม่เปนไรๆ ค่ะ 555 ยังงัยก็รอได้ค่ะ   ส่วนเข็มขัดก็รอได้ค่ะ ดูท่าทางกลับมาเหนื่อยๆ นะเนี่ย 
เป็นห่วงนะคะ พักผ่อนก่อนดีก่าน้า  (ต้องพยายามทำเป็นคนดี เค้าเป่าใจร้ายนะตะเอง )

แต่ยังงัย ก็จะเอาโค๊ท แบบนั้นน่ะ นะคะ   คี่คี่ (จริงๆ แล้วชอบบังคับให้ลำบากใจ คึคึ )

ฮ้ายย  สบายใจจิงๆ ที่ได้คุยกะคุงรุ้งสาย   ไปนอนละนะค้า หลับฝันดีนะคะ (ป่านนี้คงหลับไปแร้ว) 

ราตรีสวัสดิ์ และสวัสดีตอนเช้าค่า  

119.31.97.112

Ornoi

Ornoi

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

29 ก.ค. 2552 14:56 #9

เหนื่อยมั่กมักค๊า... 
pack สินค้าหลายกล่องอ่า..
แล้วก็มาตามสัญญาเรื่องเข็มขัดแล้ว เนื่องจากว่าคุณอ้อมีเงื่อนไข ขอแนวหวาน
เอิ่ม....ขอบอกว่าแทบหาไม่เจอเลยค่ะไอ้หวานๆ เนี่ย เอาเป็นว่าเรานำเสนอในแบบที่ใกล้เคียงความเป็นหญิงสาว
มากที่สุดก็แล้วกันนะค๊า และสามารถใส่กับ dress ที่ช้อปไปแล้วได้ด้วย ไปใส่กับอย่างอื่นก็ได้อีก  

เส้นที่1   เข็มขัด เอวสูงยางยืด หัวทองกว้างประมาณเกือบ 3.8"  ตัวเข็มขัดกว้าง 4"  match ได้กับ dress ทุกสีสัน
ใช้ได้ทุกยุคทุกสมัย ทุกโอกาสค่ะ

58.8.158.155

ผู้ดูแล

ผู้ดูแล

29 ก.ค. 2552 15:01 #10

เส้นที่2  เส้นนี้อลังกาลิ ค่ะ อาศัยชอบแบบอลังการ ก็ใส่เลย ไม่แคร์ใคร สีเงิน mettalic ลายหนังเส้นโต และกิ๊บเก๋ ด้วยแบบตรงหัวเป็นสีทอง (อร่ามงามแต๊) หัวเกี่ยวล็อค   ใหม่เอี่ยม!! อ่อง!!  ตัวเข็มขัดกว้าง 3"  หัวเข็มขัดกว้าง  4.5"
เอาไว้ไปใส่ปาร์ตี้ หรือออกงาน รับประกัน เด่นแน่นอน  

ผู้ดูแล

ผู้ดูแล

29 ก.ค. 2552 15:04 #11

เส้นที่3  เส้นนี้เข้ากันกับชุดค่ะ ใส่ง่ายๆ เลย ไม่คิดมากก็หยิบใส่ได้เลย ใส่กับกางเกงยีนส์ กางเกงผ้า กระโปรงอื่นๆ ได้หมด เพราะเป็นแบบหนัง (เทียมสาน) ตัวเข็มขัดกว้างประมาณ 1" กับอีกเกือบครึ่งนิ้ว  freesize  

ผู้ดูแล

ผู้ดูแล

29 ก.ค. 2552 15:14 #12

เส้นที่4   เส้นนี้สีเทา  หัวเป็นกระจกสีเทาอมเขียว   ตัวเข็มขัดกว้างประมาณ 1" กับอีกเกือบครึ่งนิ้ว
 หัวเข็มขัดกว้างเกือบ 2"  ยาว 3"

ผู้ดูแล

ผู้ดูแล

29 ก.ค. 2552 15:19 #13

เส้นที่5   เส้นสุดท้าย หนังเทียมลายงูสีน้ำตาล size กระจิ๋ว เส้นนี้ หัวสีทอง แต่มีรอยที่หัวแบบว่าใส่บ่อยอ่ะคะ
แต่ว่าตัวเข็มขัด ตัวหนัง เนี๊ยบกริบ ไม่มีที่ติ  ถ้าชอบลดให้พิเศษเลยแหละค๊า....    (จริงๆแล้วส่วนตัวชอบชุดนี้
ใส่กับเข็มขัดเส้นนี้ค่ะ แต่บอกไว้ก่อนว่าหัวเป็นรอยเยอะเหมือนกัน)

ผู้ดูแล

ผู้ดูแล

29 ก.ค. 2552 15:22 #14

ทั้งหมดที่นำมานำเสนอคุณอ้อนั้น ไม่ได้อยากให้ใส่กับชุดนี้ชุดเดียวอ่ะนะค๊า อยากให้ได้เอาไปใส่กับอย่างอื่นด้วยค่า
จะได้คุ้มๆๆๆ  เพราะงั้นอาจจะมีบางเส้นที่ดูไม่ค่อยเข้ากันกับชุดเท่าไหร่ (แต่ส่วนตัวชอบใส่อะไรไม่เข้ากันค่ะ)
ลองพิจารณาดูนะคะ คุณอ้อขา......   

ผู้ดูแล

ผู้ดูแล

30 ก.ค. 2552 10:39 #15

คนสวยหายไป......zzzZZZZZ
รอคำสั่งคุณอ้อสั่งให้ส่งของอยู่นะค๊า.....  แหมนี่ขนาดจ่ายเงินแล้วนะเนี่ย... 

งั้นเพิ่มเติมในราคาของเข็มขัดละกัน จะได้ตัดสินใจง่ายๆๆ (แต่ไม่ชอบก็ไม่เป็นไรนะคะ ไม่ว่ากันหรอกนะค๊า...)

1.  Black vintage belt 290b
2  (New) Silver Python Champion belt 400b
3. (New) Brown braided belt 190b
4. Shiny Grey belt 220b

หรือว่ามีแนวๆ ที่ชอบในใจก็ลองบอกมานะคะ เผื่อมีนำเสนออีก (งานบริการคืองานของเรา ) 
ตัดสินใจเยี่ยงไรแล้ว feedback ด้วยเจ๊า......

58.8.154.50

ผู้ดูแล

Ornoi

Ornoi

ผู้เยี่ยมชม

30 ก.ค. 2552 15:06 #16

ขอโทดก๊าบ 

มะวานกลับมาตีสาม เปิดเว็บดูเลยมึนๆค่ะ  

เลยมะได้ตอบง่ะ โทษนะค้า  

จริงๆ ก็สวยทุกอันน๊า แต่ว่า แต่ว่า คึคึ  ชอบอันอันเดิมที่อยู่กะชุด ในหน้า home มากที่สุดอยู่ดีอ่ะคร่ะ 

กะเกรงใจจัง คุงอุตส่าห์ถ่ายมาใหม่ให้เลือก แหะๆ แหะ 

อันนั้นก็ยังถูกใจกว่าอยู่ดีค่ะ  งั้นเลือกเป็น

ACC-004 350บาทละกันนะคะ  

แหะๆ แหะๆ อย่าเพืงโกดเค้าน้าที่ยังไม่ถูกใจอันใหม่ๆ อ่ะคะ 

เอาเป็นว่าเดี๋ยววันนี้จะโอนเงินให้อีก 360 ถูกต้องมั้ยคร้า

แล้วจะได้ส่งทีเดียวเรย นุนุ  

รบกวนด้วยฮับ 

อ๊ะ ว่าแต่ของยังมีอยู่ช่ายป่ะคะ  

110.164.0.104

Ornoi

Ornoi

ผู้เยี่ยมชม

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

30 ก.ค. 2552 15:45 #17

รุ้งสายนะคะ (ตัวจริง) ตอบหน้าเว็บ ไม่ได้ตอบจากระบบหลังบ้าน

มันก็ยังอยู่อ่ะนะคะเข็มขัดเส้นนี้อ่ะ
แล้วก็ไม่โกรธกันหรอก แต่เห็นบอกว่าอยากได้ใส่กับ dress หวานๆๆ ก็เลยอยากให้มีตัวเลือกเยอะๆ อ่ะค่ะ
ส่วนไอ้เข็มขัดเส้นที่คุณอ้อจะเอาเนี่ย มันกรำศึก โคดๆๆ (ส่วนตัวแล้วชอบ)
และถ้าคุณอ้อชอบของแปลกอ่ะ เส้นที่คุณอ้อจะเอาเนี่ยแปลกจริงๆๆ ค่ะ
ดีใจเหมือนกันนะเนี่ย ที่เจอคนชอบของเหมือนเรา 

ไม่น่าเชื่อ!!!  คือคิดว่าคนที่เอาเส้นนี้เนี่ย จะต้องเป็นเด็กแนวเดินมาเลยอ่ะ 
 ไม่คิดว่าจะเป็นสาวการบินไทยอ่ะ  

58.8.154.50

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

30 ก.ค. 2552 15:47 #18

ขอบคุณหลายๆๆ ครั้งค๊า.....

58.8.154.50

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

Ornoi

Ornoi

ผู้เยี่ยมชม

31 ก.ค. 2552 21:07 #19

ง้าๆๆๆๆๆ  ได้ชุดไส่กันหมดแย้ว   ไม่ยอมๆๆๆๆ   งือๆๆๆ

สวยหล่อกันหมดทุกคนเลยนะคะเนี่ย   เหอๆ อยากใส่มาอวดมั่งแร้วดี่ คิคิ 

สินค้าคุงรุ้งสายนี่ Hot มากๆ เรยนะคะ

วางพรึบหมดพั่บ โอ้วว 

ยังม่ายทันไร อยากได้อีกตัวแระ เห็นเค้าใส่น้องเปิ้ลเขียวเปิ้ลแดงกัน อิจฉาคร่า  สวยๆๆๆๆๆ

จิงๆ อยากได้ น้องเชอรี่ด้วย แล้วก็เสื้อลายๆจั้มตรงเอว สีสันสวยงามมากค่ะ 

แต่ว่าเดือนนี้หมดงบแระ เฮ้อ   ตัดใจๆๆๆๆๆ 

ไว้รอล๊อตใหม่ก็ดะ   งึมๆๆๆ   

110.164.16.10

Ornoi

Ornoi

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

2 ส.ค. 2552 09:17 #20

คุงอ้อ....ขา  ได้รับสินค้ารึยังหนา...
ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้พูดคุย...
ยุ่งลงสินค้าอยู่มั่กๆๆๆๆ   
ได้รับสินค้าแล้ว feedback หน่อยน๊า เค้าลุ้นระทึกมากเลย.... 
ยังไงก็อย่าทิ้ง อย่าหนีกันไปไหนน๊า..... 

58.8.151.242

ผู้ดูแล

ผู้ดูแล

2 ส.ค. 2552 10:07 #21

วันนี้วันหยุด ไปเปรี้ยวอยู่อ่ะเด่ะ.... 
แต่เราสิ ต้องทำงานไม่ได้หยุดกะเค๊าเล๊ย..... 
เที่ยวที่ไหนก็อย่าลืม post รูปมาฝากพวกเราเหล่า WLS ด้วยนะค๊า

58.8.151.242

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้