จูน

จูน

ผู้เยี่ยมชม

onnilubol@hotmail.com

สั่งซื้อของ 2 ชิ้นค่า (485 อ่าน)

21 ก.ค. 2552 15:25

รหัสสินค้า : FRN-007
LOVE ON THE ROCK by meaw

1.เสื้อยืดคอปาดสีขาว 
             สกรีนลายผู้หญิงผมม้า 
             ด้านหลังเป็นคอวี
             ไซส์ S  ยาว 29"
          ราคา 180 บาท

2.กระโปรงยีนส์สีดำทรงบอลลูนนิดๆ 
             กระดุมหน้าฟอกสี
             เอวต่ำ 26" (เอวยืด ขยายได้อีกก) 
             ยาว 13.5" มีกระเป๋า 2 ข้าง
          ราคา 220 บาท

Ps. เสื้อไซส์ S รอบอก 32 ใส่ได้ใช่มั้ยค่า

รบกวนคุณรุ้งสายช่วย Confirm สินค้าพร้อมคิดเงินให้ด้วยนะคะ จัดส่งสินค้าแบบลงทะเบียนค่ะ 

58.9.228.128

จูน

จูน

ผู้เยี่ยมชม

meaw

meaw

ผู้เยี่ยมชม

meawsleepy@hotmail.com

21 ก.ค. 2552 23:44 #1

สวัสดียามดึกค่ะคุณจูน 

เนื่องจากคุณรุ้งสายไปธุระต่างจังหวัดค่า..
เพื่อความสะดวกรวดเร็วในการสั่งซื้อ (ไม่อยากให้ต้องรอกันนาน) 
จึงเป็นหน้าที่ของเจ้าของ collection ในการดูแลคุณลูกค้าให้ดีที่สุด
ได้ยืนยันการสั่งซื้อสินค้าให้ทาง e-mail แล้วนะคะ
และแน่นอนที่สุด คุณจูนซื้อสินค้าใน collection ครบตามเงื่อนไข
จึงได้รับของที่ระทึก 1 ชิ้นค่ะ
จะเลือกเป็นต่างหูหัวใจแฝดสีแดง หรือต่างหูเลื่อมสีดำที่ชอบได้เลย
เลือกได้แล้วรบกวน post แจ้งไว้ที่นี่ หรือจะ reply mail ก้อได้ค่ะ
จะได้จัดส่งให้พร้อมสินค้าเลยค่า..  

125.25.83.51

meaw

meaw

ผู้เยี่ยมชม

meaw

meaw

ผู้เยี่ยมชม

21 ก.ค. 2552 23:50 #2

ขอโทดดค่ะ ลืมตอบคำถามนี้ 

Ps. เสื้อไซส์ S รอบอก 32 ใส่ได้ใช่มั้ยค่า
>ใส่ได้แน่นอนค่ะ ไม่มีปัญหา

ง่วงมากกก ราตรีสวัสดิ์นาค้า 

125.25.83.51

meaw

meaw

ผู้เยี่ยมชม

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

22 ก.ค. 2552 09:55 #3

^_^ roongsai @ chiangmai jao... many thanks na ka my meaw...

202.149.25.197

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

จูน

จูน

ผู้เยี่ยมชม

22 ก.ค. 2552 10:25 #4

ขอบคุณคุณเหมียวมากเลยค่ะ ที่ไม่ต้องทำให้รอกานนานนนนนน อยากได้ของจะแย่แระ อิอิ  

และสำหรับของที่ระทึก จูนขอเลือกเป็นต่างหูหัวใจแฝดสีแดงนะคะ

และตอนเที่ยงของวันนี้จูนจะรีบไปโอนเงินให้เลยค่า  

58.9.139.206

จูน

จูน

ผู้เยี่ยมชม

meaw

meaw

ผู้เยี่ยมชม

23 ก.ค. 2552 18:54 #5

คุณจูนค้า..

ส่งสินค้าพร้อมของที่ระทึกให้แล้วเมื่อเที่ยงวันนี้
คาดว่าน่าจะถึงอย่างช้าภายในวันจันทร์ แต่ถึงแน่นอน (เพราะลงทะเบียน )

ขอบคุณท่านผู้มีอุปการะคุณค่ะ 

202.57.129.5

meaw

meaw

ผู้เยี่ยมชม

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้