เก๋เล็ก

เก๋เล็ก

ผู้เยี่ยมชม

nicha_b@hotmail.com

คุณรุ้งสายค่ะ (382 อ่าน)

20 ก.ค. 2552 16:24

ของน่ารักดีค่ะ ใส่สบาย เห็นทีจะใส่ได้ยันคลอดเลย ตอนนี้เลยกลายเป็นแม่เสือสาว ขอบคุณนะค่ะ ถูกใจค่ะ ของก็เร็วดีค่ะ ที่สำคัญแพ็คเก็ตห่อมาแสดงถึงความตั้งใจเป็นยิ่งนัก แทบไม่อยากแกะ สุดท้ายขอบอกว่าถุงที่ห่อมาได้ใช้ต่อแน่ค่ะ ไว้จะมาอุดหนุนกันใหม่      สวัสดีค่ะ

ยังมีอีกเสื้ออีก 2 ตัวกะเดรสอีก 1 ตัวนะค่ะไว้จะเก็บภาพมาให้ค่ะ Bye!!

202.28.179.3

เก๋เล็ก

เก๋เล็ก

ผู้เยี่ยมชม

nicha_b@hotmail.com

welovestreetfashion

ผู้ดูแล

info@welovestreetfashion.com

22 ก.ค. 2552 12:46 #1

สวยค๊าสวย ชุดนี้แจ๋วจริงๆ แถมได้ในราคาพิเศษแบบเหมือนได้เปล่าเลยอ่ะ พ่วงกับของแถมอีก อิจฉาจัง
ใส่ชุดอื่นแล้ว ต้องเก็บภาพมาโชว์ให้ได้นะค๊า 

117.47.124.151

ผู้ดูแล

info@welovestreetfashion.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้