nicha

nicha

ผู้เยี่ยมชม

nicha_b@hotmail.com

ถูกใจเจง ๆ (577 อ่าน)

20 ก.ค. 2552 16:14

เรียน คุณรุ้งสาย

จะขอแจ้งว่าเสื้อได้รับแล้วค่ะ ถูกใจมากมาย ใส่ได้พอดิบพอดี เหมือนเกิดมาเพื่อสิ่งนี้เลย จึงขอแอบเอารูปมาให้ดูค่ะ เบลอ ๆ ค่ะเผื่อจะได้สวยขึ้น อิอิ    

202.28.179.3

nicha

nicha

ผู้เยี่ยมชม

nicha_b@hotmail.com

welovestreetfashion

ผู้ดูแล

info@welovestreetfashion.com

22 ก.ค. 2552 12:44 #1

อ๋อ!! เข้าใจแล้วค่ะ order เดียวแต่พ่วงหลายคนนี่เอง มิน่าสั่งตั้ง 5 ตัว!!
งามแต๊ค๊าคุณนิชา ตัวนี้ผ้าพลิ้วบางเบา แขนสวยจริงๆๆ
แต่คราวหน้าไม่ต้องทำภาพเบลอก็ได้นะคะ ออกจะสวยเดิ้นซ๊า ....

ขอบคุณนะคะที่ส่งรูปมาให้ดูตามสัญญาเจิงๆๆ  

117.47.124.151

ผู้ดูแล

info@welovestreetfashion.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้