อิ๋วค่ะ

อิ๋วค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

sasiluckb@hotmail.com

แอปเปิ้ลเขียว (1343 อ่าน)

31 ก.ค. 2552 14:36

รวบรวมความกล้าเหมือนกันค่ะก่อนจะ post แต่อยากให้เห็นว่าซื้อแล้วใส่จิง ๆ   

202.28.179.3

อิ๋วค่ะ

อิ๋วค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

sasiluckb@hotmail.com

kornster

kornster

ผู้เยี่ยมชม

vanever@jkdramas.com

31 ก.ค. 2552 16:10 #1

โหยยยยยยยยยย

ไม่น่าเชื่ออ่ะสีเขียวกะสีแดงก็เข้ากันดีเนอะ

แจ่มค่ะแจ่ม

202.28.183.10

kornster

kornster

ผู้เยี่ยมชม

vanever@jkdramas.com

JaCkuLa

JaCkuLa

ผู้เยี่ยมชม

jackneverdie@hotmail.com

31 ก.ค. 2552 16:12 #2

555 อย่าแซวค่ะ ของใหม่ก็งี้   

202.28.179.3

JaCkuLa

JaCkuLa

ผู้เยี่ยมชม

meaw

meaw

ผู้เยี่ยมชม

meawsleepy@hotmail.com

31 ก.ค. 2552 16:28 #3

ขอบอกว่าตาถึงนะคะ 
ชุดนี้คนออกแบบเอง ก้อชอบมากเหมือนกัน
แต่เก๋มากตรงที่จับคู่กับเข็มขัดสีแดงเนี่ยยย ใจถึง ขอชมเชย 

202.57.129.5

meaw

meaw

ผู้เยี่ยมชม

meawsleepy@hotmail.com

คนผ่านมา

คนผ่านมา

ผู้เยี่ยมชม

dfdfsd@dfdsfdf.com

23 ต.ค. 2552 19:41 #4

ธรรมดาว่ะ
แค่เข็มขัดสีแดง แค่เนี้ยะ ???

124.120.201.197

คนผ่านมา

คนผ่านมา

ผู้เยี่ยมชม

dfdfsd@dfdsfdf.com

ยาม

ยาม

ผู้เยี่ยมชม

ornoi@hotmail.com

23 ต.ค. 2552 20:10 #5

คนผ่านมา??? 
ผ่านมาแล้วก็รีบผ่านไปเลยป่ะ  
ขอโทดจ้า คุณแอปเปิ้ลเขียว และ คุณรุ้งสายคะที่มาเกิดการนองเลือดในนี้
มันฉุนค่ะมันฉุน
แอ๊ปเปิ้ลมันมีสองสีคู่กัน เขียวกะแดงงะ ถ้าใจไม่แนวก็อย่าพูดมากให้มากความ  

110.164.16.78

ยาม

ยาม

ผู้เยี่ยมชม

คนผ่านมากลับมา

ผู้เยี่ยมชม

efsdfd@sdfsdfsdf.com

24 ต.ค. 2552 16:50 #6

แสดงว่านี่เรียกว่าแนวแล้ว ????     

124.120.203.77

ผู้เยี่ยมชม

efsdfd@sdfsdfsdf.com

ยาม

ยาม

ผู้เยี่ยมชม

25 ต.ค. 2552 09:41 #7

เอ่ออ ช่วยมีความรู้ขึ้นอีกหน่อยนะจ๊ะ
ว่าแนว street fashion เนี่ยเค้า จะใส่อะไรก็ได้
จับอันนู้นมาใส่กับอันนี้ให้มันเป็นแนวของเราเอง
แนวที่เรามั่นใจ แนวใครแนวมันอ่ะ รู้บ้างป่ะ
ไปอยู่ไหนมาอ่ะคะ เฮ้ออออ น่าฉงฉาน   

ปล. ถึงคุงรุ้งสายคะ จะลบก็ได้น้า ที่เราเขียนเนี่ย
คือไม่อยากให้คนที่เข้ามาอ่าน เสียความรู้สึกอ่ะค่ะ (เหมือนเราที่มาอ่านเจอ รมเสียเยย )
และต้องขอโทษผู้อ่านทุกท่านด้วยนะคะ ขอบคุงค้า 

119.31.37.229

ยาม

ยาม

ผู้เยี่ยมชม

welovestreetfashion

ผู้ดูแล

info@welovestreetfashion.com

25 ต.ค. 2552 21:29 #8

“The real fashion is actually out there on the STREET not on the catwalk.”   

welovestreetfashion เรารักการแต่งตัวที่เป็นสไตล์ (แนว) ของตัวเอง (แนว แปลว่าแนวใครแนวมัน)
เราติดตามเทรนด์ (เรารู้ว่าอะไรมา อะไรเอ้าท์)
แต่เราไม่ตามเทรนด์ (ใครจะใส่อะไรก็ใส่ไปเห๊อะ...ก็นู๋อยากจะใส่อย่างนี้นี่นา....)  

**** เราเขียนคำจำกัดความของเราไว้ที่หัว flash ค่ะ แต่คิดว่าคงไม่มีใครสังเกต 555555 *******   

58.8.155.181

ผู้ดูแล

ผู้ดูแล

25 ต.ค. 2552 21:49 #9

ขอบคุณคุงยาม คนสวย มั่กมักน๊า....ที่คอยเป็นหูเป็นตา เป็นเดือดร้อนแทนเราเนี่ย  
 ซึ้งมากมาย (จากใจจริงเลย)
และขอโทษที่มาตอบช้าโคดๆๆๆ
เพราะเพิ่งกลับมาจากต่างจังหวัดเจ้าค่ะ (เหนื่อยคอดๆๆ)  ถึงบ้านปุ๊บก็เปิดคอมปั๊บเลย   
และในวันนั้น...(ศุกร์มั้ง) จริงๆ แล้วที่ไม่ได้รับโทรศัพท์คุณยาม และไม่โทรกลับในทันทีนั้น
เป็นเพราะเราอยู่งานศพค่ะ แต่ไม่อยากบอกลูกค้าเลย เพราะกลัวลูกค้าจะเกรงใจ ไม่กล้าคุยอ่า... 

*** ก็เลยบอกว่าไปเที่ยวอ่า แต่จิงๆ แล้วช่วยงานอยู่ ยุ่งมากมายเลย แฮ่ๆๆๆ

ส่วนเรื่อง comment จากคุณผ่านมา และคุงยาม
เห็นตอนแรกก็ต๊กกะใจ (ตกใจจิงๆ ตัวเอง)  เพราะเพิ่งเคยมี case แนวนี้ครั้งแรก 
แต่ว่าเราคงไม่ลบหรอกนะค๊า จะเก็บเอาไว้เป็นที่ระทึก เอ้ย..ระลึก
ถือว่าเป็นอีกหนึ่งของความคิดเห็นนะค๊า
ซึ่งในส่วนลึก ๆ ก็ดีใจด้วยซ้ำที่คุณผ่านมา ก็ยังผ่านกลับมาอีก
แวะมาดู welovestreetfashion บ่อยๆ นะค๊า....   
หรือแวะมาแนะนำเรื่อง fashion เจ้าของเว็บบ้างก็ได้เน้อ....

มีแบบนี้บ้างก็ดี จะได้ดูไม่ fake ไปเน๊าะๆๆ
เด๋วลูกค้าใหม่ๆ เข้ามา เค้าจะได้ไม่คิดว่าเว็บนี้ จ้างหน้าม้า มา post  (มีแต่ดีดีๆ ทั้งน้าน)
แต่ต้องขอบอกว่า เค้าเป่านะตัวเอง   

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านค่ะ (จากใจ)   

58.8.155.181

ผู้ดูแล

คนข้างบ้าน

คนข้างบ้าน

ผู้เยี่ยมชม

naramit2002@hotmail.com

26 ต.ค. 2552 11:31 #10

คุณรุ้งสายถามหน่อยค่ะ ว่า post ในเว็บบอร์ดแบบนี้ เช็ค ip ได้รึป่าวคะ ? ถ้ามีก็ เปิดไปเลยซิคะ จะได้รู้ว่า ไผเป็นไผ งิงิ !

125.27.44.210

คนข้างบ้าน

คนข้างบ้าน

ผู้เยี่ยมชม

naramit2002@hotmail.com

เพื่อนบ้านข้าง ๆ

ผู้เยี่ยมชม

26 ต.ค. 2552 11:54 #11

เห็นด้วยกับคนข้างบ้านค่ะ 

โชว์ IP ไปเล๊ย

202.28.169.166

ผู้เยี่ยมชม

MD

MD

ผู้เยี่ยมชม

26 ต.ค. 2552 14:25 #12

ใครกันน๊า แวะมาซ่าส์แถวนี้ นี่มันถนนแฟชั่นนะจ๊ะ ไม่ใช่ตลาดสด ใจไม่ถึง ไม่แนวพอ ปายไกล ๆ พูดไปก็คงไม่เข้าใจ  แต่ถ้า Welovestreet พอจะเป็นกระโถนให้ทุกคนได้ระบาย ก็ยินดี  ใจร่ม ร่ม !!!    5555555555    

..MD..

MD

MD

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

26 ต.ค. 2552 23:08 #13

ใจเย็นคับเพ่น้อง เกิดรัยขึ้นคับ????   

อ่า......MD คับ ป๋มว่า MD อ่ะคับ ใจร่มๆๆ  ก่อนดีมั้ยงั่บ    

มาช้าไปนิด เพราะยุ่งคอดๆๆ อูย...ทำไมกองเชียร์เยอะจัง
ขอตอบคุณ คนข้างบ้าน และ เพื่อนบ้านข้าง ๆ
เหมือนมาด้วยกันเลยเน๊าะ   (ขอบคุณมั่กมักเลยค่าที่เป็นห่วง)  

เรื่อง IP เนี่ยปกติมันก็โชว์ที่ระบบหลังบ้านอยู่แล้วอ่ะค่ะ
เจ้าของเว็บ สามารถเช็คได้หมดค่ะ เครื่องชื่ออะไร เล่นประเทศอะไร ที่ไหน แถวไหน
และยิ่งถ้าเป็นออฟฟิศก็จะบอก ชื่อบริษัทเสร็จสรรพเลยค๊า...555

ที่ผ่านมาก็มีคนแกล้งอยู่บ้างเหมือนกัน บ้างก็สั่งสินค้าทีละเยอะๆ หรือมาให้เราหาโน่นนี่ให้เรื่อยๆ
แล้วก็ให้คิดเงินมาเลย พอคิดเงินเสร็จสรรพแล้วก็อันตรธาน หายแว๊บ  
อยากจะบอกว่า เช็คได้อ่ะค่ะ บางคนเราก็รู้เลยอ่ะ ว่าทำงานที่ไหน  แต่ว่าไม่รู้จะเช็คไปทำไม
และก็ไม่เคยตามไปต่อว่า เมล์ไปด่า หรือโทรไปจิกค่ะ
ถือว่าแล้วแต่เค้าละกัน เพราะว่าเป็นส่วนน้อย เพราะลูกค้ากว่า 99% ของ welovestreetfashion
น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ    แค่คิดถึงก็มีฟามสุขแว้ววววค๊า....

สรุปว่าเราถือเป็นความลับของลูกค้าค๊า เราถึงไม่โชว์ IP ให้เห็น (อย่างแน่นอน)  

เอ๊ะ...ว่าแต่จะโชว์ทำไมเหรอค๊ะ  

58.11.98.195

ผู้ดูแล

ผู้ดูแล

26 ต.ค. 2552 23:12 #14

อ๊อ...ขอเล่าแบบแชร์ๆๆ ถึงพฤติกรรมที่ว่าข้างบนอ่ะค่ะ
บางคนที่เคยเช็คมา ตกกะใจเลยละ   ทำงานที่ดีๆ มีการศึกษาเลยล่ะค่ะ
แต่ว่าไม่ว่ากาน.....ขยันก็ทำปายยยยยยยย     

58.11.98.195

ผู้ดูแล

MD

MD

ผู้เยี่ยมชม

27 ต.ค. 2552 09:12 #15

วุ้ย แม่พระมาเกิดแท้ ๆ แม่คู้ณณณณณณณณณณ     555   อ่ะย้อเย่น   

MD

MD

ผู้เยี่ยมชม

ornoi

ornoi

ผู้เยี่ยมชม

30 ต.ค. 2552 23:21 #16

งิก็รุหมดจิว่าเค้าจบจาก โรงเรียนอนุบาลหมีน้อยยย   

ปล. คุงรุ้งสายขอเวลาแป๊ปป นะค้า ช่วงนี้ทำงานทู๊กกกวานเยย  

ยังมะมีโอกาศถ่ายรุปเยยอ่ะ 

110.164.21.225

ornoi

ornoi

ผู้เยี่ยมชม

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้