roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

หลังไมค์ตาม request คุณ ar ค่ะ (841 อ่าน)

3 ก.ค. 2552 21:42

คือเนื่องจากได้แจ้งลูกค้าไปหลายท่านแล้วอ่ะนะค่ะ ว่าเรามีสินค้าเยอะมาก
upload ไม่ค่อยจะทัน ก็มีลูกค้าบางท่าน ถามไถ่ ว่ามีแบบนี้แบบนั้นมั้ย พอดีมีอ่ะค่ะ
ก็เลยเกิดมีหลังไมค์ขึ้น ก็เลยนำสินค้าที่ยังไม่ได้ upload ขึ้น web หรือบางท่านก็ไม่มีเวลาดูจนครบ ก็ดูกันที่นี่ละกันนะค่ะ ถ้าสนใจตัวไหน ค่อยดู detail กันอีกทีนะคะ
ใครที่กำลังอยากได้อะไรอยู่ มีในใจ ก็ลองถามมาได้นะคะ เผื่อมีที่นี่ จะได้ไม่ต้องเหนื่อยหากันค๊า.. ยินดีบริการ ไม่ซื้อก็ไม่ว่า แวะมาดูเฉยๆ ก็ดีใจแว้วววว  

58.8.151.151

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

roongsai

roongsai

ผู้ดูแล

3 ก.ค. 2552 21:50 #1

dear k. ar, as per your request na ka....
ให้ดูแบบคร่าวๆ ก่อนนะคะ ถ้าสนใจตัวไหน จะส่ง  detail ให้ นะค๊า....   

58.8.151.151

roongsai

roongsai

ผู้ดูแล

ar loreal

ar loreal

ผู้เยี่ยมชม

schunhakitiyanon@yahoo.com

6 ก.ค. 2552 11:01 #2

ชอบ mini skirt ลายนกยูง นะคะ ผ้าเป็น cotton หรือ spandex คะ ชอบ ๆ ค่ะ ราคาเท่าไหร่ บอกด้วย
อีกตัวที่ชอบ ค่ะ เสื้อสีเทา metalic ขอราคาด้วยนะคะ

เอ่อ เอ่อ ชุดเขียว เปรี้ยว มากๆ ค่ะ สีจี๊ดสุด ๆ อยากลองนะคะ แต่ว่า รอบอก อาจเป็นปัญหา

และก็ เสียดาย dress CK มากเลยค่ะ แต่ว่า ขาไม่ยาวกลัวใส่แล้วจะเป็นป้าแน่ ๆ แต่เสียดายอ่ะ

ช่วยส่ง mini skirt jeans ให้ดูบ้างนะคะ  ด่วน ๆ คืออยากเสียตังค์แล้วค่า

58.9.194.161

ar loreal

ar loreal

ผู้เยี่ยมชม

ar loreal

ar loreal

ผู้เยี่ยมชม

6 ก.ค. 2552 11:01 #3

ชอบ mini skirt ลายนกยูง นะคะ ผ้าเป็น cotton หรือ spandex คะ ชอบ ๆ ค่ะ ราคาเท่าไหร่ บอกด้วย
อีกตัวที่ชอบ ค่ะ เสื้อสีเทา metalic ขอราคาด้วยนะคะ

เอ่อ เอ่อ ชุดเขียว เปรี้ยว มากๆ ค่ะ สีจี๊ดสุด ๆ อยากลองนะคะ แต่ว่า รอบอก อาจเป็นปัญหา

และก็ เสียดาย dress CK มากเลยค่ะ แต่ว่า ขาไม่ยาวกลัวใส่แล้วจะเป็นป้าแน่ ๆ แต่เสียดายอ่ะ

ช่วยส่ง mini skirt jeans ให้ดูบ้างนะคะ  ด่วน ๆ คืออยากเสียตังค์แล้วค่า

ar loreal

ar loreal

ผู้เยี่ยมชม

welovestreetfashion

ผู้ดูแล

6 ก.ค. 2552 11:48 #4

legging DKNY สูง 160 cm. สะโพก 34-35 ใส่ได้มั้ยคะ

ตอบข้อนี้ก่อนนะค๊า    ตัวนี้ตามรูปแนบใช่ป่ะค่ะ  แหม...หาของเก่งเน๊าะ  ใส่ได้แน่นอนค่ะ
                                  เป็นผ้ายืด (ไม่บาง) spandex อย่างดีอ่ะค่า มีลูกเล่นที่ขา เป็น smock ด้วย
                                  คือทดลองใส่กับตัวเองอ่ะค่ะ สะโพก 36  ยังใส่ได้สบายๆ 
                                  ส่วนที่บอกสูง 170 ก็ใส่ได้ คือมันดึงยืดได้ขนาดนั้นอ่ะค่ะ 160 ก็ใส่ได้แน่นอนเน๊อ บ่ต้องห่วง
                                  เอาไว้ใส่กับ boot  เก๋ ๆ ก็เริ่ดๆ นะฮ้า (ก็น่าจะอุ่นดี)

58.8.159.155

ผู้ดูแล

ผู้ดูแล

6 ก.ค. 2552 12:19 #5

ตอบ      1.  mini skirt นกยูง เอิ่ม..... ไม่ใช่ spandex ค่ะ ยืดไม่ได้  เรียกว่าผ้ารัยไม่รู้ แต่ก็ okay นะคะ
              สั้นได้ใจด้วย อิอิอิ  ราคา  350  บาท  
              2.  เสื้อ metalic  แวววับอลังกาลิค่ะ ความยาวทั้งตัว 29"  = 74 cm. ค่ะ เปรี้ยวลัลล๊ามาก
              ผูกโบว์ด้านหลัง ก็จะโชว์เว้าหลังหน่อยๆ  ราคา 450 บาท  (ตัวนี้เป็น collection เพื่อนสาวเดี๊ยนค่ะ)
              3.  เด๋วหา mini skirt ยีนส์เปรี้ยวๆ ให้นะค๊า  soon!!!!

ผู้ดูแล

ผู้ดูแล

6 ก.ค. 2552 12:29 #6

เด๋วหา mini skirt ยีนส์เปรี้ยวๆ ให้นะค๊า  soon!!!!

ได้เร็วมาก เลือกตัวที่เปรี้ยวที่สุด อินที่สุดในขณะนี้ให้แล้วนะคะ
เป็นยีนส์สั้น ซีด ขาดเซอร์
ตามแบบในรูปเลย ถ่ายจากของเป็นๆๆ ค่ะ ถ้าไม่โดนบอกนะคะ  

ผู้ดูแล

ar loreal

ar loreal

ผู้เยี่ยมชม

6 ก.ค. 2552 12:58 #7

ทันใจ ไว มาก ๆ

mini skirt jeans เปรี้ยวได้ใจค่ะ ชอบ ๆ อิอิ 

แบบว่า ซื้อเยอะลดอีกได้ มั้ยอ่ะ  

ar loreal

ar loreal

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

6 ก.ค. 2552 13:11 #8

ว๊าย!!! ตาเถรตกกะได
มาไวเหมือนผีหลอก เหมือนกันนะค่ะเนี่ย
แหม....เรื่องราคาเนี่ยไม่ต้องห่วง  ลดให้อยู่แซ้วค๊า
ลูกค้ามันส์ๆๆ อย่างนี้ ก็ต้องลดให้แบบมันส์ๆๆ เหมียนกัลล์ค่า..... 

ผู้ดูแล

ar loreal

ar loreal

ผู้เยี่ยมชม

7 ก.ค. 2552 13:19 #9

ok เคาะ แล้วซื้อละนะ
1. mini skirt jeans ชัวร์
2. เสื้อ metalic
3. กางเกง DKNY เด้อ
4. กระโปรงสั้น แบบว่า จะเปลี่ยนใจดีมั้ยน้อ  เอาตัวแรก แบบ hip hop ดี หรือว่า ลายนกยูงที่เลือกไว้ดีกว่า
แบบไหนดีคะ คุณ roogsai

58.9.193.176

ar loreal

ar loreal

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

7 ก.ค. 2552 23:41 #10

เอาไปทั้ง 2 ตัวเลยเจ๊าค่ะ
ตามนี้ละค่ะ จัดส่งสินค้าตามที่อยู่ที่กรอกไว้เลยใช่ม่ะค๊า
เอ้ย!! ลืมไป ต้องโอนเงินก่อนนี่ค่ะ หุหุหุ
เด๋ว sms จำนวนเงินไปให้พรุ่งนี้เช้านะคะ
โอนเงินแล้ว รบกวนแจ้งด้วยค่ะ เตรียมสินค้ารอเลย
อ้อ!!  แถมให้พิเศษ สั่งหลายตัว ไม่เสียค่าจัดส่งค่ะ ให้กันง่ายๆๆ เลยนะเนี่ย

ขอบคุณหลายๆๆๆ ค๊า   

58.8.233.101

ผู้ดูแล

bee

bee

ผู้เยี่ยมชม

honey_bee@gmail.com

5 ก.ย. 2552 11:54 #11

legging แบบข้างบนมีอีกมั้ยค่ะ
ถ้ามี รบกวนเมล์บอกด้วย

ขอบคุณค่ะ  

58.8.160.43

bee

bee

ผู้เยี่ยมชม

honey_bee@gmail.com

ar ex-loreal

ผู้เยี่ยมชม

21 ก.ย. 2552 08:29 #12

I love leather jacket ka,  do you have smaller one? reply pls....i want it want it want it  

207.181.231.97

ผู้เยี่ยมชม

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้