แปม

แปม

ผู้เยี่ยมชม

sonosonia.l@gmail.com

ขอสั่งเสื้อไหมพรมสีเทอร์ควอยซ์ค่ะ (2181 อ่าน)

29 พ.ค. 2555 11:46

สวัสดีค่ะคุณรุ้งสาย แปมเองค่ะที่เคยคุยใน Skype นะคะ ขอสั่งรหัส POC-103 ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ติดต่อแปมได้ที่ sonosonia.l@gmail.com นะคะ:-_-:

58.137.191.194

แปม

แปม

ผู้เยี่ยมชม

sonosonia.l@gmail.com

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

29 พ.ค. 2555 12:02 #1

คุณแปมคะ

เสื้อตัวนี้มีลูกค้าสั่งเข้ามาก่อนหน้าคุณแปมไม่กี่นาทีเองค่ะ
ถ้ามีการ cc รุ้งสายจะรีบแจ้งกลับไปนะคะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

58.8.40.86

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้