หนิง

หนิง

ผู้เยี่ยมชม

d_kanchalika@yahoo.com

โอนเงินแล้วค่ะ (2600 อ่าน)

4 ก.ย. 2554 15:15

สวัสดีค่ะ คุณรุงสาย ตาม order รหัสใบสั่งซื้อสินค้า : ORD-09/11-001 รหัสสินค้า : VTG-399
รายการสินค้า : เดรสกระโปรงบาน สีเขียว สตรีทแฟชั่น
ได้โอนเงินจำนวน 620 บาท ไปที่ KBank ของคุณรุ้งสาย เมื่อวันเสาร์ ช่วงเที่ยง แล้วนะคะ พอดี reply ไปทางเมล์ แล้วคุณรุ้งสายยังไม่ได้ตอบมาค่ะ ขอบคุณค่ะ

101.108.125.235

หนิง

หนิง

ผู้เยี่ยมชม

d_kanchalika@yahoo.com

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

7 ก.ย. 2554 21:17 #1

ตอบกลับทางเมล์ช้าเพราะพอดีว่าติดวันหยุด และไม่อยู่กรุงเทพค่ะ
และรุ้งสายส่งสินค้าให้ตั้งแต่วันอังคารแล้วนะคะ
น่าจะได้รับไม่เกินพรุ่งนี้

ขอบคุณมากค่ะ

58.8.163.216

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้