ไอซ์

ไอซ์

ผู้เยี่ยมชม

icezingcooll@hotmail.com

รบกวนด้วยนะคะ (2791 อ่าน)

2 พ.ย. 2553 00:13

อยากทราบว่า เดรสวินเทจ จะมีมาใหม่อีกป่ะคะ เพิ่งมาเปงลูกค้าใหม่ สวยๆน่ารักๆ เยอะเลยง่ะ จะมีส่งเมลบอกลูกค้าป่าวอ่ะคะ ไงท่ามีมารบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณมากมายค่ะ ^^

124.120.74.83

ไอซ์

ไอซ์

ผู้เยี่ยมชม

icezingcooll@hotmail.com

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

2 พ.ย. 2553 09:18 #1

สวัสดีค่ะ

ขอบคุณนะคะที่ชอบสินค้าของ WLS สินค้าวินเทจปกติก็มีมาอัพเดทเรื่อยๆ เกือบทุกอาทิตย์ค่ะ
แต่ช่วงนี้อาจจะเน้นหนักไปที่เสื้อแจ๊กเก็ต ผ้าพันคอ แต่เดี๋ยวก็ลงเดรสวินเทจแล้วค่ะ เพราะมันเป็นสินค้าหลักของเว็บ

ส่วนเรื่องส่งเมล์แจ้งนั้นคงไม่สะดวก เพราะเวลาที่อัพสินค้าใหม่จะยุ่งมากๆ เลยค่ะ ไม่สามารถเลย
แต่สามารถติดตามข่าวสินค้าใหม่ได้จากการกด like ที่หน้า fan page ใน facebook นะคะ
แล้วจะติดต่อสื่อสารกันง่ายขึ้นมากๆ ค่ะ

ขอบคุณนะคะ
:)

58.8.234.62

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้