กัญญดา

กัญญดา

ผู้เยี่ยมชม

koonprapanant@gmail.com

รางวัล แด่ คน ช่างฝัน (3199 อ่าน)

11 ส.ค. 2554 07:51

สวัสดีค่ะ คุณรุ้งสาย

ตื่นเช้ามา วันนี้ เหมือน ได้รางวัลเลย ค่ะ คือ ได้ใส่ ชุด สวยๆๆ จาก WLS Executive Lines มาทำงาน ค่ะ ชอบ และ ประทับใจ มาก ที่สุด อ่ะค่ะ ชุดสวยมาก และ ใส่ ได้ พอดี เลยค่ะ หลังจาก ที่ได้ คุยกัน และ ปรับ แบบ ไป บ้าง เล็กน้อย คุณ รุ้งสาย ตอบ โจทย์ ของเราได้ หมด เลย ดีใจ โคตรๆๆ เลยหล่ะ เข้าใจได้ ว่า การตัดชุด โดยไม่เห็น ตัว ของ ลูกค้า อ่ะ เป็น เรื่องค่อนข้างยาก มาก นะ แต่ คุณ รุ้งสาย สามารถทำให้ ลูกค้าอย่างหญิงมี ชุดสวยๆๆ เพิ่ม ขึ้น เยอะเลย ตอนนี้ ตู้เสื้อผ้า เต็มไปด้วย ชุด จาก WLS ทั้งนั้น เลยค่ะ หลากหลายสไตล์มาก บางครั้ง ยังเเอบ ถาม เลยว่า ชุดนี้ เราใส่ จะ สวยไหม ค่ะ ซึ่งปกติ จะได้ รับ ทั้ง คำตอบ และได้ทั้ง เสียงหัวเราะ แต่ ก็ เชื่อมั่น ค่ะ ว่า ทุก ชุด ที่ ซื้อไปนั้น ไม่ ผิดหวังจริงๆๆ
วันนี้รางวัลของคนช่างฝัน ของหญิง คือ การ ได้ ใส่ ชุด สวยๆๆ ตลอดๆๆ ก็ คุ้ม กับ การ รอคอย จริงๆๆ ค่ะ คุณรุ้งสาย ช่วยให้ ความฝัน ของเรา เป็น ความจริงทุกๆๆครั้ง ขอบคุณ มากๆๆ เลย ค่ะ ความสำเร็จของวันนี้ เหมือน การเดิน ขึ้นไปบนภูเขาแต่สุดท้าย เราจะพบว่า ที่เล็กๆๆบน ยอดเขานั้น มีไว้ สำหรับ ผู้ที่มุ่งมั่น ทำงาน ให้ สำเร็จ โดยความอุตสาหะ และคุณ รุ้งสายก็ เป็น หนึ่งใน นั้น ที่ ยืน อยู่ บน ยอดเขา อย่าง สง่างาม เลย ทีเดียว

ชนะเลิศ เลย ค่ะ

ขอบคุณมากมาย ค่ะ

หญิง

203.146.182.19

กัญญดา

กัญญดา

ผู้เยี่ยมชม

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

19 ส.ค. 2554 09:32 #1

ฮึบๆๆๆ ฮึดๆๆๆ :(
สู้ตายเลยค่ะคุณหญิง ขอบคุณสุดๆเลยค่ะ :y:

ps. ขออนุญาตเอาเม้นท์คุณหญิงไปโพสต์ลงหน้า fanpage นะคะ เป็นปลื้มเว่อร์!!!!
:p:

58.11.100.27

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

กัญญดา

กัญญดา

ผู้เยี่ยมชม

kanyada_k@ictus.co.th

26 ส.ค. 2554 10:48 #2

:) อรุณสวัสดิ์ ค่ะคุณ รุ้งสาย

ขอบคุณมากนะค่ะ ชุดใส่ แล้ว สวยมากเลยอ่ะ ค่ะ ชุด พอดี เป๊ะ เลยอ่ะ

สวย ถูกใจ เป๊ะ ที่สุด

ขอบคุณนะค่ะ :):):)
หญิง

กัญญดา

กัญญดา

ผู้เยี่ยมชม

kanyada_k@ictus.co.th

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

7 ก.ย. 2554 21:21 #3

สั่งสินค้ารัวๆๆๆ ตลอดๆๆ ใส่ทันมั้ยคะเนี่ย 5555 :R:

58.8.163.216

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

กัญญดา

กัญญดา

ผู้เยี่ยมชม

27 ก.ย. 2554 07:54 #4

สวัสดี ค่ะคุณ รุ้งสาย

มาถึงที่ทำงาน ตั้งนาน หล่ะ ก่อนเริ่มงาน ตามสภาพ มดงาน 8.30 ค่อย ว่ากัน เริ่มเขียน ขอบคุณ ก่อน จะ ดีกว่า

นึกขึ้นได้ว่า ไม่ได้ ไปช้อป เสื้อผ้า กลางกรุง หรือ ตลาดนัด เปื้อนฝุ่นมานาน มาก แล้ว แต่ก้ มี เสื้อผ้าสวยๆๆ ใส่ ตลอด WLS เป้น เวป เดียว ที่ เรา ซื้อสินค้าและ ยัง ซื้ออยู่ จน ถึงปัจจุบัน จริงๆๆ สินค้าดี และ สวย อยู่แล้ว ตามมาตราฐานที่ทาง WLS มีอยู่แล้วค่ะ แต่ อยากจะบอกว่า สเน่ห์ไม่ได้อยู่ที่สินค้าอย่างเดียว จะ หมายรวมถึง ความตั้งใจของเจ้าของเวป ด้วยเช่นกัน เสื้อผ้าที่ได้รับมา ทุกครั้ง สวย และ ถูกใจ เสมอ WLS Tee shirt ใส่ นุ่มมากๆๆ เนื้อผ้า ดี จิงๆๆ แอบบอก ว่า แม่ชอบ ชุด dress อ่ะ ค่ะ ผ้า ดี มาก ใส่ แล้ว ไม่ยับ เลย ถ้าจะเปรียบเทียบ WLS เป้นผลไม้ นะ มีแยู่ครบรส เลย ทีเดียว เปรี้ยว หวาน มันส์ เเละไม่ต้องไปนั่งคิดว่า วันนี้ จะ ใส่ ชุดไหน อะไร ยังไง หยิบชุดมาจากตู้ ก้ คือ ชุด WLS ทั้ง นั้น เลย
อ๋อ ลืมบอกไป เสื่อผ้าทุกชิ้น ของ WLS ถูกจัดการ อย่างเป้น ระเบียบ ตั้งแต่ ซัก จนกระทั้ง เก้บ เข้าตู้ เลย ประหนึ่งเป้น สินทรัพย์เลย ที่เดียว
ทุกครั้งที่หยิบมาใส่ ก็ ยังใหม่ อยู่ตลอด

จากวันเเรก ที่ สั่ง ซื้อสินค้า และ วันนี้ ที่ ซื้ออยู่ เกิดจาก ความประทับใจ ทุกๆๆครั้ง จิงๆๆ เรื่อง ควมประทับใจ ไม่ ได้ เกิดขึ้นง่ายๆๆ แต่ ถ้าประทับใจแล้ว ก้จะ เป้น ความประทับใจไป ตลอดชีวิต

วันนี้ขอสารภาพ ตามจริง ว่า รักนะ

ทำงานหล่ะ

แล้ว ค่อย คุยกันนะ ค่ะ

หญิง

กัญญดา

กัญญดา

ผู้เยี่ยมชม

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้