สุชาดา

สุชาดา

ผู้เยี่ยมชม

b_bbie@hotmail.com

แจ้งโอนเงินจ้า (706 อ่าน)

25 ก.ค. 2553 18:13

สวัสดีค่ะคุณรุ้ง

บีโอนเงินค่า Dress เกาะอกให้เรียบร้อยแล้วนะคะ เข้าบัญชีกสิกรไทยค่ะ
เวลา 18.01 น.
จำนวนเงิน 480 บาท ถ้าต้องส่งสินค้าวันพุธก็ไม่เป็นไรจ้า จะรอสินค้าจากคุณรุ้งน้า อยากเห็นเร็ว ๆ ค่ะ ไว้จะอุดหนุนใหม่นะคะ รอให้คลอดก่อนนะคะ อยากได้ Dress vintage ของคุณรุ้งหลายตัวเลยค่ะ แต่ใส่ได้แต่ปล่อย ๆ เท่านั้น :y: ยังไงขอบคุณนะคะ ขอให้ขายดีจ้า

บี

124.121.247.143

สุชาดา

สุชาดา

ผู้เยี่ยมชม

b_bbie@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้