ฝน

ฝน

ผู้เยี่ยมชม

dutsy_one@hotmail.com

ซาบซึ้ง..แทนคุณรุ้ง (3095 อ่าน)

29 พ.ค. 2553 23:02

ดีค่ะ
ไม่ค่อยจะมีเวลาเข้ามาขีดๆเขี้ยนๆ ถึงคุณรุ้งในนี้ซักเท่าไหร่
แต่วันนี้มีเวลาที่จะนั่งเล่นnet ในช่วงเวลาแบบนี้
เพราะส่วนใหญ่ไปเที่ยว:R: แต่ก้อเอาเถอะค่ะ..แต่นั้นก้อส่งผลให้เดี้ยนจองสินค้าไม่เคยทันเพื่อนเลย:y:

บังเอิญว่าวันนี้คุณรุ้งลงสินค้าใหม่เดี้ยนก้อเลยได้มานั่งเลือกสินค้า(หลังคนอื่นอีกหรืแปล่ามะรุ)
แล้วที่แสดงหัวข้อว่าซาบซึ้งแทน.คุณรุ้งเพราะเดี้ยนดูผู้เข้าชมในเวลานี้มีเป็นจำนวนมาก..น่าดีจัยจิงๆ
ก้อเป็นว่าตอนนี้ WLS ติดลมบนในตลาดInternet เป็นที่เรียบร้อยแล้วคร่า...

ท้ายสุดนี้ขอขอบคุณสำหรับคำปรึกษาที่มีให้นะคะ...มีโอกาสคงจะได้เจอกันนะคะ

:)

110.49.205.67

ฝน

ฝน

ผู้เยี่ยมชม

dutsy_one@hotmail.com

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

30 พ.ค. 2553 10:15 #1

อู้ว...............คุณฝนจ๋า :)
ไปไหนมาไม่หลับไม่นอนอ่า ไม่อยากจะเชื่อว่าจะมีเวลามาเขียนถึงเราเนี่ย
แสดงว่าฆ่าเวลารอใครมาเสยไปปาร์ตี้อ่ะดิ่ อิอิอิ

สินค้าที่จองเข้ามาทันทุกประการ จำ size คุณฝนได้ดี แหม..ถามอย่างกะไม่ได้สั่งซื้อของมาเป็นเดือนเน๊อะ??
ขอบคุณมากนะคะที่สละเวลามาทักทายกัน ^^

คุณฝนรู้มั้ยว่าเดือนหน้า WLS ก็ครบรอบ 1 ขวบปี (คลานเต๊าะแต๊ะๆๆๆ ได้แล้ว)
เรารู้จักกันประมาณเดือน Jul-Aug นะคะ ถ้าจำไม่ผิด จำได้ว่าคุณฝนเป็นลูกค้าช่วงแรกๆๆๆๆๆๆ ตอนเปิดเว็บใหม่ๆ เลย
สินค้าก็ไม่เยอะ เลือกสินค้าก็ยังงงๆ direction ก็เป๋ๆ เอ๊ะ..จะเอาแบบที่เราชอบ หรือคนอื่นชอบ (แล้วคนอื่นเค้าชอบแบบไหน)
เห็นพัฒนาการเพี้ยนๆ ของเว็บมาตลอด ตอนนั้นเจ้าของเว็บยังทำไปเที่ยวไป แบบไม่แคร์สื่อ (จริงๆ) อยู่เลย
จำได้ว่า คุณฝนมาโพสต์เอาไว้ครั้งแรกว่าไม่สามารถติดต่อเจ้าของเว็บได้ จะให้เดี๊ยนทำยังไงคะเนี่ย 555
พอเช็คข้อความเสร็จ เฮาก็โทรกลับทันที ก็ได้โทรคุยกันครั้งแรก ณ บัดนั้น ตอนนั้น..เฮาก็อยู่ปู้น เชียงใหม่ ปู้นก๊า (ไม่กล้าบอก55 :]:)

ตอนนั้นตั้งใจทำเว็บนี้แบบเอามัน เพราะไม่อยากทำงานประจำ และทำธุรกิจที่ต้องรับผิดชอบเยอะ
เบื่อก็ไปไกลๆ ง่วงก็นอน ขี้เกียจก็หยุด :R:

แต่ตอนนี้เหนื่อยขาดใจเลยค่ะ:k: แต่สิ่งที่ได้มามากกว่าเรื่องใดๆ คือ ความภูมิใจ...
ที่มีคนชอบ (แม้จะเป็นกลุ่มเล็กๆ ม๊าก ในโลก online) ชอบในสิ่งที่เราทำด้วยตัวเองมากับมือ
มิตรภาพดีๆ ที่มีมาตลอดทาง ไม่อยากจะเชื่อว่าเว็บ WLS จะทำให้เราได้เพื่อนดีๆ มากมายอย่างนี้ค่ะ

คุณฝนเป็นหนึ่งในนั้นที่ร่วมทางมากะเราตลอด......

มั่นใจว่าวันหนึ่งเราต้องได้เจอกันแน่ๆๆๆ :) ระวัง surprise ให้ดี!!!!

58.8.232.14

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้