kumo

kumo

ผู้เยี่ยมชม

ying.la@hotmail.com

ยังคอนเฟิมเดรสอยู่นะคะ (513 อ่าน)

17 พ.ค. 2553 21:34

คุณรุ้งไม่ตอบเมลล์เลย เลยไม่เเน่ใจน่ะค่ะ
มาโพสอีกที ว่าจะพยายามโอนให้ในพรุ่งนี้นะคะ ยังคอนเฟิมอยู่
เดรสสีดำ VTG 109 ค่ะ

125.24.107.198

kumo

kumo

ผู้เยี่ยมชม

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

17 พ.ค. 2553 22:23 #1

ขอโทษด้วยค่า วันนี้ email, กระทู้, เม้นท์ เยอะไปหน่อย
ตอบจนงง สงสัยหลุดหลุดตาไปอ่ะค่ะ ขอโทษค่ะๆๆๆๆ :k:

ส่วนเรื่องเดรส ยังเก็บไว้ให้ค่ะ ยังไม่ได้ปล่อยให้ใครไป
รบกวนแจ้งด้วยนะคะถ้าโอนเงินแล้ว จะได้ขึ้น sold out อ่ะค่ะ
เพราะตัวนี้คนถามเข้ามาเยอะค่ะ ^^

ขอบคุณมากๆ นะคะ

58.8.161.80

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

kumo

kumo

ผู้เยี่ยมชม

18 พ.ค. 2553 16:13 #2

โอนเงินให้เเล้วนะคะ คุณรุุ้ง ไปเกือบไม่ทันแบงค์ปิด ^_^
ธ ไทยพาณิชย์ นะคะ 580 บาท
รายละเอียดที่อยู่เดี๋ยวส่งให้ทางเมลล์นะคะ
ป.ล.แต่กว่าจะได้ของสงสัยต้องรอเหตุการณ์สงบป่ะคะ ราชการปิดยาววววววเลย
เอามาก็ใส่ไปไหนไม่ได้อยู่ดี ฮ่าๆๆ
ขอบคุณค่ะ

125.24.129.166

kumo

kumo

ผู้เยี่ยมชม

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้