Ann

Ann

ผู้เยี่ยมชม

annleam@hotmail.com

ได้รับสินค้าแล้ว..ใส่ได้พอดีเด้ะ! (659 อ่าน)

25 ม.ค. 2553 14:34

ได้รับสินค้า (กางเกงยีนส์ กะ เสื้อแจ้กเก็ตผ้าวูล) แล้วนะคะคุณรุ้งสาย...รวดเร็วว่องไวมาก
ใส่ได้พอดีเด้ะเลย...ถูกใจค่ะ (ว่าแต่นางแบบกางเกงพี่ตัวเล็กมากเลย ในรูปใส่แล้วดูหลวมเยอะ...แต่หนูใส่หลวมนิดเดียวเอง...แหะๆ)
ถามค่ะ...พอดีเข้าไปดูเดรสรหัส DRS-074 (เดรสลายสก็อตขาวดำ) เห็นโพสว่าขายรองเท้าด้วย
ยังอยู่ไหมคะ...เท้า size 39-40 ใส่ได้ป่าว

202.57.155.34

Ann

Ann

ผู้เยี่ยมชม

annleam@hotmail.com

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

25 ม.ค. 2553 14:54 #1

ช่ายค่ะ นางแบบตัวเล็กมั่กมักเลยละค่ะ (เล็กไปไหน???) 

และต้องขอโทษอย่างแรง!! รองเท้าคู่นี้ขายไปแล้วอ่ะค่ะ ลืมลง sold out!!  
พอคุณแอนทัก ก็เลยนึกได้พอดี

ขอโทษด้วยค่า.... 

และก็ขอบคุณมากกกกกก นะคะ ที่อุดหนุนกัน
อยากได้อะไรเป็นพิเศษ ลองสอบถามก่อนได้นะคะเผื่อมีในสต็อก แต่ยังไม่ได้ลงหน้าเว็บอ่ะค่ะ  

58.8.163.139

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้