por

por

ผู้เยี่ยมชม

poripop@yahoo.com

WLS ถูกใจมากๆเลยค้าา (441 อ่าน)

1 พ.ย. 2552 16:52

ตอนนี้สั่งกางเกงไป 2 ตัวแล้วค้าา
และคาดว่าต่อไปคงจะโดนดูดเงินอีกแน่เลยค้าาา 5555

อยากรบกวนคุณรุ้งสายหน่อยน่ะค่ะ
อยากช้อปพวกรองเท้าเก๋ๆน่ะค่ะ แนวไหนก็ได้ค่ะ ส้นสูง ส้นเตี้ยได้หมดค่ะ
แต่ชอบแปลกๆ แหวกๆ ไม่ค่อยเหมือนที่ไหนค่ะ (เรื่องมากมั้ยคะ 555)
รบกวณคุณรุ้งสายเพิ่มเติม item พวกรองเท้าด้วยนะค้าา
แล้วจะติดตามสินค้าไปเรื่อยๆนะค้าาา

202.176.124.87

por

por

ผู้เยี่ยมชม

poripop@yahoo.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้