แอนจี้

แอนจี้

ผู้เยี่ยมชม

jiraann@hotmail.com

โอ้แม่เจ้า...เกาะอกลายสก๊อต เดิ้นมากๆๆๆๆค้า... สั่งเลย ๆ (624 อ่าน)

29 ต.ค. 2552 23:27

พี่รุ้งสายค่ะ ...อยากได้ เกาะอกลายสก๊อตมากเลยค่ะ ขอบอกว่าเดิ้นมากๆๆๆๆๆๆๆๆโดนใจสุดๆๆๆๆ
มันต้องเหมาะกับหุ่นนางแบบอย่างน้องแน่เลย...

พี่รุ้งสาย....จัดมาอย่าให้เสียเลยค่ะพี่...

125.24.230.28

แอนจี้

แอนจี้

ผู้เยี่ยมชม

jiraann@hotmail.com

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

30 ต.ค. 2552 11:20 #1

อ้าว...นึกว่าเมล์สั่งอย่างเดียว
มาโผล่ที่นี่ด้วยเหรอค่ะ น้องแอนจี้
จัดปายๆๆๆ     

58.8.159.150

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

แอนจี้

แอนจี้

ผู้เยี่ยมชม

ann_jira@hotmail.com

31 ต.ค. 2552 10:50 #2

พี่รุ้งคะ อย่าเพิ่งส่งของนะคะ พอดีจะเลือกตัวอื่นเพิ่มด้วย จะได้ส่งพร้อมกันค่ะ เด๋วเมล์บอกคืนนี้นะคะ

61.90.31.3

แอนจี้

แอนจี้

ผู้เยี่ยมชม

ann_jira@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้