้High school student

ผู้เยี่ยมชม

Foxkys_Fickle@windowslive.com

ช่วยแนะนำแฟชั่นที่ไม่โป๊ทีค่ะ แต่งไปเรียนพิเศษค่ะ (3042 อ่าน)

Mar 28, 2011 20:53

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นขอบคุณทุกคนที่แวะเข้ามาอ่านรวมทั้งแสดงความคิดเห็นน้ะค้ะ.
ต้องการให้ช่วยแนะนำแฟชั่นที่ไม่โป๊ค่ะ อยากแต่งไปเรียนพิเศษค่ะ
แต่ว่าที่บ้านไม่ค่อยชอบให้ใส่กางเกงขาสั้นหรือกระโปรงสั้นค่ะ (อาจเพราะไม่อยากให้คนมองหรือเปล่าก็ไม่แน่ใจ :P)
ส่วนตัวเป็นคนที่ช่วงต้นขาค่อนข้างใหญ่ด้วยอ่ะค่ะ เวลาใส่อะไรที่มันสั้นก็จะมีความรู้สึกที่ไม่มั่นใจ ไม่กล้าออกจากบ้าน
เวลาไปเรียนหรือออกไปข้างนอก คุณพ่อก็จะให้ใส่อะไรที่ไม่สั้น ไม่ใช่แขนกุด คอไม่เว้าจนเห็นร่องอก(เค้าชอบพูดว่า "มันอันตราย" อ่ะค่ะ -0-)

อยากให้ทุกคนช่วยกันแนะนำเข้ามาหน่อยน้ะค้ะแฟชั่นที่ไม่สั้น หรืือถ้าเป็นกระโปรงก็ไม่ควรสั้น ดูไม่เว่อมากอะค่ะ เพราะใส่ไปเรียนพิเศษก็ไม่อยากให้มันหรูหราเกินไป มีรูปด้วยก็ดีน้ะค้ะ : ) อีกอย่างมีความคิดที่ว่า ไม่ต้องสั้นก็สวยและอินเทรนด์ได้ค่ะ
ปล. แอดMSNมาพูดคุยหรือแนะนำก็ได้ค่ะ
ขอบคุณทุกคนล่วงหน้าค่ะ ^/l^

58.8.86.250

ผู้เยี่ยมชม

Foxkys_Fickle@windowslive.com

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

Jun 24, 2011 12:42 #1

เพิ่งจะเห็นข้อความ สงสัยระบบรวนไม่ alert อีเมล์ให้อ่า :y:
เห็นทีต้องย้ายไปเม้าธ์กันต่อบน fanpage ละค่ะเนี่ย

58.8.182.250

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน