เจ

เจ

ผู้เยี่ยมชม

jay@biowatch.biz

13 ก.ค. 2553 07:33 #21

อย่าลืมนะจ๊ะจะเอาไรจากที่นี่ส่งข่าวด้วย (หรือว่ามีหมดแล้วไม่เอาละไม่อยากได้ ฮ่าๆๆ) จะหิ้วไปให้ไม่ต้องเกรงใจนะจ๊ะ

แถมอีกอัน ปีกไก่อบซอสและมันบี้ เอ้ยมันบด

216.231.29.2

เจ

เจ

ผู้เยี่ยมชม

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

15 ก.ค. 2553 01:02 #22

ว้าวววววว คุณเจ... เริ่ดอ่ะ ทำเองเหรอ ทำได้ขนาดนี้เลยเหรอ??? น่ากินมากเลยอ่ะ :D:

มีเวลาอ่านด้วยเหรอ เรื่อง "ร้านครัวสวนผัก" อ่ะ อิอิ ขำๆๆๆ

คุณเจทายผิด เฮาเนี่ย...รักเนื้อเป็นชีวิตจิตใจอันดับหนึ่ง ไก่ไม่ค่อย กลัวเก๊า!! หมูบ้างบางครา ปลาได้ตลอด หมึกนี่เรียบทุกที

สรุปคือ รับทานได้ทู๊กอย่างไม่เกี่ยง แค่ไม่ กะทิ ไม่นม ไม่หวาน ก็พอ 555 (เล่ายาวเน๊าะ)

รีบกลับมาไวๆ เดินทางปลอดภัยนะเจ๊า...^^ ขอบคุณที่รับฝากซื้อของด้วย (หาภาระใส่ตัวนะเนี่ย)

แต่ไม่มีของจะฝากซื้อเลยค่ะ ไม่ใช่ว่ามีหมดแล้ว แต่ว่าไม่กิเลสมาพักใหญ่แล้ว (2ปี นี่ถือว่านานมั้ย)

คือแบบ ไม่เคยอยากได้อะไรกะเค้าเลยค่ะ 5555 สงสัยต่อมทำงานระบบความอยากคงเสียมั้งค่ะ :)

สุดท้ายภาพที่แนบมา อ่ะๆ ไม่ต้องงง แค่อยากให้เห็น ภาพในฝันของป๋มคั่บ!!

58.8.131.17

roongsai

roongsai

ผู้เยี่ยมชม

info@welovestreetfashion.com

เจ

เจ

ผู้เยี่ยมชม

16 ก.ค. 2553 04:05 #23

ฮัลโหลลลล
"ร้านครัวสวนผัก" อ่านสิ อ่านทุกอันเยยน๊า (แอบแฝงติดตามข่าวสารเป็นระยะๆ)

รู้ละทำไมคุณรุ้งสายหุ่นนางแบบ เพราะไม่หวาน ไม่นม ไม่กะทิ นี่เอง จะจำไปใช้เน้อออ

กับข้าวที่เห็นทำเองเจงเจง กินได้ด้วยน๊า เพื่อนไม่ตายเลยซักกะคน ฮิๆๆ
คืองี้คุณรุ้งสายก็รู้ว่าอาหารข้างนอกที่นี่แพงทุกอย่าง เลยทำเองดีกว่าประหยัดเงินและประหยัดเวลา เพราะว่าเจ บริงลันช์ไปทุกวัน มีอยู่วันเอาจับฉ่ายไป พอเที่ยงก็อุ่นกินมีคนถามกันใหญ่เลยว่า "ใครตดวะ" ฮ่าๆๆ เลยแอบย่องๆกลับห้องปิดห้องล๊อคเลยแล้วรีบกินให้หมด ฮ่าๆๆๆ ใครจะรู้เนอะว่าเค้าเหม็นอาหารเราเหมือนตด เราคนกินห๊อมหอม แหมทีงี้หล่ะบ่น ทีเราเอาสาคูแคนตาลูปนมสดไปฝากไปเห็นมันกินกันเกลี้ยง เง้อ :(

ภาพที่ให้เจดูหมายความว่าอยากเป็นเจ้าของใช่ป่าว โหหหห อิจฉา มีความฝันด้วย ดีดี อีนี่ไม่มีเล้ยเกิดมาถูกสาปให้เป็นลูกจ้างเค้า ดีใจและมีความสุขเวลาเห็นคนที่เค้ามีความฝันและได้ทำอย่างที่ฝันไว้ เชียร์ๆๆนะ จะช่วยเชียร์ให้สำเร็จไวไว จะได้ขอไปเที่ยวด้วยคน ถ้ามีแล้วอย่าลืมทำม้วนฟางเหมือนอีพวกยูโรปปปนะ มันม้วนๆอ้วนๆกลมๆน่ารักดี เก็บไว้เลี้ยงวัวให้ตัวเท่าช้างงงงงงงงงงง

ปล. เคยไปเที่ยวกับพ่อแล้วไปถามที่แถวๆวังน้ำเขียวแปลงเล็กๆเอง พอเค้าบอกราคามา โหหหห ไม่กล้าถามต่อเลย ขนาดที่ไม่มีโฉนดนะคะแพงลิ่วเลย เพราะเค้าฮิตไปทำรีสอร์ทที่นั่นกันตอนนี้ อยากได้แต่ไม่มีเงินก้อน เลยอดละกัน บอกพ่อ ป๊ะพ่อกลับบ้านเฮาดีกว่าเด้อ พ่อบอกว่าถึงเค้าบอกถูกกว่านี้พ่อก็ไม่มีเงินซื้อเพราะตอนนี้พ่อมีเงินติดกระเป่า 200 กว่าบาทว่าแล้วก็หัวเราะร่าเดินขึ้นรถไป เฮ้ออออออออออ พ่อช้านนนน

216.231.29.2

เจ

เจ

ผู้เยี่ยมชม

Cat

Cat

ผู้เยี่ยมชม

Ghost_catty@hotmail.com

17 ก.ค. 2553 16:07 #24

1.รหัสสินค้า VTG-134
รายการสินค้า : เดรสวินเทจสีแดง ผ้าชีฟองบาง ลายกราฟฟิค แนวสตรีทแฟชั่น
เดรสวินเทจสีแดง ผ้าชีฟองบาง ลายกราฟฟิค size S

อยากทราบว่ามีซิปรึเปล่าคะ หรือเป็นแบบสวม เพราะเกรงว่าถ้าเป็นแบบสวมจะใส่มิได้คะ

112.142.165.16

Cat

Cat

ผู้เยี่ยมชม

Ghost_catty@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้